आर्थिकमहाराष्ट्रविशेषसामाजिक

हिंदू -मुस्लीम ऐक्याचं अनोखं दर्शन, शिवपुराण कथेसाठी मुस्लीम बांधवानं १८ एकर पिकावर फिरवला नांगर…..

परभणी : परभणी शहरातील पाथरी रोडवर होत असलेल्या शिवपुराण कथेसाठी मुस्लीम बांधवांनी १५ एकरावरील तूर आणि साडेतीन एकर हरभरा पिकावर नांगर फिरवला आहे त्यामुळे परभणी मध्ये पुन्हा एकदा सर्वधर्मसमभाव या एकोप्याचे दर्शन झाले आहे. या कथेच्या आयोजन परभणीचे खासदार संजय जाधव यांच्या वतीने करण्यात आले आहे. ही कथा पंडित प्रवीण महाराज मिश्रा यांच्या वाणीतून संपन्न होणार आहे, अशी माहिती परभणीचे खासदार संजय जाधव यांनी दिली आहे.
परभणी शहरातील पाथरी रोडवर चाळीस एकर जागेमध्ये १३ जानेवारी ते १७ जानेवारी दरम्यान चाळीस एकर जागेवर शिवपुराण कथेचे आयोजन करण्यात आले असल्याची माहिती परभणीचे खासदार संजय जाधव यांनी नुकतीच पत्रकार परिषद घेऊन दिली होती. एवढा मोठा कार्यक्रम घ्यायचा कुठे असा प्रश्न त्यांना पडला होता. परभणीतील प्लॉटिंग व्यावसायिक हाजी शोएब यांनी यासाठी पुढाकार घेतला आहे. त्यांनी आपली चाळीस एकर जागा विनामूल्य वापरण्यासाठी दिली आहे. हाजी साहेब यावरच थांबले नाहीत तर त्यांनी या जागेवर असलेली १५ एकर तूर आणि साडेतीन एकर हरभऱ्यावर नांगर फिरवला आहे
परभणी शहरातील पाथरी रोडवर चाळीस एकर जागेमध्ये १३ जानेवारी ते १७ जानेवारी दरम्यान चाळीस एकर जागेवर शिवपुराण कथेचे आयोजन करण्यात आले असल्याची माहिती परभणीचे खासदार संजय जाधव यांनी नुकतीच पत्रकार परिषद घेऊन दिली होती. एवढा मोठा कार्यक्रम घ्यायचा कुठे असा प्रश्न त्यांना पडला होता. परभणीतील प्लॉटिंग व्यावसायिक हाजी शोएब यांनी यासाठी पुढाकार घेतला आहे. त्यांनी आपली चाळीस एकर जागा विनामूल्य वापरण्यासाठी दिली आहे. हाजी साहेब यावरच थांबले नाहीत तर त्यांनी या जागेवर असलेली १५ एकर तूर आणि साडेतीन एकर हरभऱ्यावर नांगर फिरवला आहे

Related Articles

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

Back to top button